Wellcome TO Phenom Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก

2 posters

Go down

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก Empty ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก

ตั้งหัวข้อ  dddd Thu May 28, 2009 11:33 pm

ผมโยนหินซาว่าจะตีรอเพื่อนผมมา อยู่ดีดีพวกมันก็มาแจม ด่าผมว่ากากห้องเกรียน ผมก็เลยบอกว่าออกไป
มันก็ยังไม่ออกแล้วมันก็ตัเหลือแต่ตัว เลือด นิดเดียว ให้ผม ผมไม่เก่งหรอกครับแต่ผมอยากบอกว่า ให้มีน้ำใจหน่อย
แต่ผมไม่บอกชื่อ มันหรอก ถ้ามาอ่านก็เม้นต่อให้ด้วยนะคับ ขอบคุน

dddd
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก Empty Re: ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก

ตั้งหัวข้อ  yokbom87 Sat May 30, 2009 9:33 am

ผมว่าคัยด่าอะอย่าไปสนใจเลย โยนหินแล้วโดนแย่งโดนแจมเราก็โดนบ่อย

ก็พยายามอดทนหน่อย มันก็ต้องมีพวกแบบนี้อยู่ในเกม

เราด่ามันไปมันก็ไม่ได้สนใจเรามากมาย

ปล.อดทนไวคับ มีไรซิบ powerz หาเพื่อนคุย 55+
yokbom87
yokbom87

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก Empty กลับมาอีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ  dddd Sat May 30, 2009 6:46 pm

ครับผมไม่ใส่ใจหรอก แต่คนที่แจมผม อยากให้ผมอยู่กิลด้วย ผมก็เลยไปล้มกิลตัวเอง แล้วก็เอาเพื่อนผมอีก2คนมาอยู่ด้วยtogetherฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก C:\Documents and Settings\acer\Desktop\สมาชิกแสงอุษา ว่างงก็แอดมาคุยด้วยกานน้า เราชื่อ บอย

dddd
ผู้มาเยือน

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก Empty กลับมาอีกแล้ว

ตั้งหัวข้อ  dddd Sat May 30, 2009 6:48 pm

เราชื่อ dddd นะ

dddd
ผู้มาเยือน

ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก Empty Re: ฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก

ตั้งหัวข้อ  deathnote Mon Jun 08, 2009 6:10 pm

dddd พิมพ์ว่า:ครับผมไม่ใส่ใจหรอก แต่คนที่แจมผม อยากให้ผมอยู่กิลด้วย ผมก็เลยไปล้มกิลตัวเอง แล้วก็เอาเพื่อนผมอีก2คนมาอยู่ด้วยtogetherฝากคำพูดถึงพวกไม่มีน้ำใจพวกเกรียนพวก กาก C:\Documents and Settings\acer\Desktop\สมาชิกแสงอุษา ว่างงก็แอดมาคุยด้วยกานน้า เราชื่อ บอย

Code ไช้กับลิงค์ ในเครื่องคอมไม่ได้นะครับต้องฟากไฟล์กับเว็บไวเว็บหนึ่งแล้วเอาลิงค์รูปมาไส่นะครับ
...." alt="" /> ... คือ ที่ไส่ลิงค์นะครับ
เห็นคำว่า กาก ตรงชื่อกระทู้แล้ว อยากบอกจริงๆ เชิร์ฟจริงผมมีปัญญาเล่นตัวละครไห้เว้ลถึง 100 แต่เชิร์ฟเถื่อน ทำไม่เว้ลช้าได้ใจ
จุติยังไม่ถึง 15 เช็ง และ ผมอยาก ถามพวกคุณ ว่า มีใคร เว้ล 100 + ในเขิร์ฟจริง กัน บ้างไหม ครับ และเซ็งที่ แรม ไม่เทพ
ลงซา ไม่ได้ และทำอีกหลายๆอย่างไม่ได้ ถ้า แรมดี จุไป 50+ และมั้ง โอ้วคอม นี้5 ปี แล้ว ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง- -"
deathnote
deathnote

https://phenomms.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน