Wellcome TO Phenom Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ

4 posters

Go down

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Empty ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ

ตั้งหัวข้อ  yokbom87 Mon May 25, 2009 8:20 pm

ดีคับทุกคน

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS นะคับ

แนะนำตัวกันหน่อย

เรา หยก นะคับ

อายุ 18 ปีเน้อ

ชื่อในเกม powerz อาชีพไม่แน่นอน แต่ส่วนใหญ่นักนูคับ

เจอกันก็ทักกันหน่อยนะคับ แต่ผมสะกดภาษาไม่ค่อยเก่ง อาจมีบางคำที่พวกนายอ่านแล้วงง

นิดๆหน่อยนะ ก็ขอโทดละกันนะคับ

ปล.แนะนำตัว + ทักกันบ้างนะ
yokbom87
yokbom87

ขึ้นไปข้างบน Go down

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Empty ดีคับบ

ตั้งหัวข้อ  dddd Wed May 27, 2009 4:22 pm

ดีคับ
แนะนำตัวนะ
อายุ14จะ15
เรียกเราว่า boy
ก็ได้
ยินดีที่ได้รุจักนะ
คุคุ€7[u Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil cyclops cyclops cyclops cyclops confused confused confused confused

dddd
ผู้มาเยือน

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Empty dddd

ตั้งหัวข้อ  dddd Wed May 27, 2009 4:23 pm

ตัวในเกมเราชื่อddddนะ เรา ชอบตีซาอยู่ ฟรี2

dddd
ผู้มาเยือน

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Empty Re: ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ

ตั้งหัวข้อ  Admin~LEK Wed May 27, 2009 6:30 pm

ดีจ้า

ผมชื่อ L คร้าบบ

เปนAdmin ผู้ทำเซิฟ ทดสอบ และรัน และ แก้ไขทั้งหมดจ้า

Admin~LEK
Admin

https://phenomms.forumth.com

ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Empty Re: ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ

ตั้งหัวข้อ  deathnote Mon Jun 08, 2009 6:15 pm

สวัสดีครับ

ผม ชื่อบาสครับ

ชื่อในเกมส์ LordMagic , LordPiret และ Lord

สามารถติดต่อได้ที่ MSN>>>E-mail:wasin.wasin.wasin@hotmail.com

ถ้าคุยไปแล้วผมไม่ตอบแปลว่าผมเล่นเกมส์อยู่นะครับ ^^

อายุ : 13>ปี 5>เดือน ส่วนวันไม่ต้องคำนวนดีกว่ามั้ง ^^" เหอ ๆ

เล่นเมเปิ้ลจริงมา2-3ปี จนกระ

ทั้งผมไปได้คำแนะนำว่ามีเชิร์ฟเถื่อนดีๆ

จากเจาของอีเมลนี้>>>>jirapun2222@hotmail.com

ผมเลยมาเล่นจนถึงตอนนี้อิอิ ^^"

ขอไห้เพื่อนๆพี่ๆและน้องๆ อย่าเล่นจนลืมทำการ์บ้านนะครับ

ผมไปล่ะฟิ้ว
ยินดีต้อนรับสู่ PhenomMS คับ Characterdisplay
Rank : 22 In Server
สร้างตัวเมื่อวันที่ใครไม่รู้มันรีเลเว้ล-*-

แก้ไขล่าสุดโดย deathnote เมื่อ Tue Jun 16, 2009 7:42 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
deathnote
deathnote

https://phenomms.forumth.com/

ตั้งหัวข้อ  PhenomGuard Mon Jun 08, 2009 7:56 pm

hello My Phenom Family

My Nick Name : ต๊ะ Tra In Game : ???? ( ยังไม่มี )

Age : 12 - 13 ปี MSN : zone_500@hotmail.com แอดมาหน่อยก็ดีนะคัฟ

School : มัธยมด่านสำโรง เพื่อน พี่ๆ น้องๆ คนไหนอยู่โรงเรียนนี้ PM มาหน่อยน้าค้าฟ

สวัสดีครับทุกคน
บ่น บ่น บ่น ฉอดๆๆๆๆๆๆๆๆ

จบครับ

ขอ ฟิ้ว บ้างละกันนะคับ 555+

PhenomGuard

ตั้งหัวข้อ  deathnote Fri Jun 12, 2009 10:24 pm

PhenomGuard พิมพ์ว่า:hello My Phenom Family

My Nick Name : ต๊ะ Tra In Game : ???? ( ยังไม่มี )

Age : 12 - 13 ปี MSN : zone_500@hotmail.com แอดมาหน่อยก็ดีนะคัฟ

School : มัธยมด่านสำโรง เพื่อน พี่ๆ น้องๆ คนไหนอยู่โรงเรียนนี้ PM มาหน่อยน้าค้าฟ

สวัสดีครับทุกคน
บ่น บ่น บ่น ฉอดๆๆๆๆๆๆๆๆ

จบครับ

ขอ ฟิ้ว บ้างละกันนะคับ 555+

น้องต๊ะ น่าจะบอก ชื่อในเกมส์หน่อยก็ดีนะครับ^^
deathnote
deathnote

ตั้งหัวข้อ  deathnote Tue Jun 16, 2009 7:43 pm

ไช้โค้ดไม่ติด - -
deathnote
deathnote

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics